1. Kare Muhalli
Jakunkuna na filastik suna haifar da lahani na halitta, misali, faɗaɗa girman gurɓataccen iska.Jakunkuna na filastik, ba wai kawai suna shafar muhallinmu na yau da kullun ba, wucewar halittu masu yawa.
2. Bio-Degradable, Reusable And Recyclable
Jakunkuna na takarda kuma suna ba da fa'idodi masu yawa na Eco ga mutanen da ke amfani da su.Ana iya magance su da kuma sake amfani da su akai-akai.Dukansu ana iya sake yin su da kuma biodegradable.
3. Ajiye Makamashi
Takardun shara kuma suna da lalacewa ta yadda za su iya lalacewa yadda ya kamata kuma kada su taru a wuraren da ake zubar da su.
4. Eco-Friendly
Yayin da za mu iya sanin ganin duk abincin mu an rufe shi ta hanyar abin da ba za a iya cirewa ba, abinci da espresso bai kamata a iyakance ga filastik kawai ba.
Tun lokacin da aka ƙirƙiri buhunan takarda a cikin 1852, jakunkuna na takarda suna ci gaba da zama abin korar jama'a, duk da ƙalubalen daga jakunkuna.
Duk da yake ba za ku iya gano su a cikin adadin shaguna iri ɗaya kamar yadda kuke iya sau ɗaya ba, Jakunkuna na takarda suna ci gaba da kasancewa babban yanke shawara don siyayya da abubuwan arziƙi saboda faɗaɗa tauri da halayen Eco-commodating.
5. Dorewa Da Gaye
Jakunkuna na takarda sun sami ci gaba sosai tun farkon farkon su a tsakiyar karni na sha takwas, tare da masu yin buhunan takarda waɗanda suka fi ƙarfi da ƙarfi.
Tsarin gyare-gyaren akwatunan su kuma yana ba su damar tsayawa tsayin daka da riƙe ƙarin kayayyaki akan ninki biyu.
6. Ƙirƙirar Tambarin Tambarin ku na Musamman
Ta hanyar ɗaukar jakunkuna na musamman na Takarda don tufafi, kayan ado, kayan ado, isar da abinci, na'urorin fasaha, kayan wasan yara da sauransu. kun haɗa da ƙwararrun ƙwararrun da abokan ciniki ke so da godiya.
Hakanan, zaku iya ƙara alamar ku ta al'ada zuwa kowace jakar Takarda don haɓaka kasuwancin ku.Tare da ingancin ƙwararru da dandano, kuna da tabbacin tsoro da jin daɗin abokan cinikinku.
7. Haɓaka Alamar ku yadda ya kamata
Jakunkuna na takarda sun koma zama wani abu na salo da abin wasan yara masu girma a kasuwa ta yanzu, saboda ma'aunin lokaci da ƙwazo da samfuran ke kashewa suna tsara jakar takarda mai ban sha'awa don samfuran su.
Tare da jakunkuna masu ban sha'awa waɗanda ke haɓaka alamar kamfani, abokan ciniki suna ba da nau'in haɓakawa da tallafi kyauta.
8. Ƙara Faɗakarwar Alamarku da sauri
Kamfanoni a kwanakin nan suna amfani da jakunkuna na Takarda don ci gaba, tarurrukan karawa juna sani, haɗa abubuwa da wayar da kan su kamar yadda suke da araha kuma suna ba da kyakkyawar dawowa kan saka hannun jari.
9. Jan hankalin Ƙarin Abokan ciniki
Yawancin mutane a kwanakin nan sun dogara ga yin amfani da jakunkuna na Takarda tunda suna da ƙarfi, gaye, masu sauƙin ɗauka, sun mamaye sarari kuma suna riƙe da tarin abubuwa.
Ana amfani da jakunkuna na takarda gabaɗaya a wuraren cin kasuwa da kuma gabatarwa don isar da kayan kanti.
Lokacin aikawa: Agusta-30-2021